Căn hộ

RICHSTAR – Distressed deals

278 Hòa Bình, Chung cư Richstar 1, Phú Thạnh, Hồ Chí Minh 700000, Việt Nam

27 distressed listings in this project

· ranked by the highest % discount
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 80m² tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh

₫4.55B56.9 M/m²80 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 80 m² • Phòng ngủ: 3 • Phòng tắm/WC: 2 • Giá rao: 4,55 tỷ • Đơn giá tham khảo: 56,9 triệu/m² • Khu vực: Hòa Bình,

NNgô KhôiSep 19, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 63m² tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh

₫3.81B60.5 M/m²63 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 63 m² • Phòng ngủ: 2 • Phòng tắm/WC: 2 • Giá rao: 3,81 tỷ • Đơn giá tham khảo: 60,5 triệu/m² • Khu vực: Hòa Bình,

NNgô KhôiSep 18, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 65m² tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh

₫3.59B55.2 M/m²65 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 65 m² • Phòng ngủ: 2 • Phòng tắm/WC: 2 • Giá rao: 3,59 tỷ • Đơn giá tham khảo: 55,2 triệu/m² • Khu vực: Hòa Bình,

NNgô KhôiSep 18, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 65m² tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới

₫3.5B53.8 M/m²65 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 65 m² • Phòng ngủ: 2 phòng • Phòng tắm/WC: 2 phòng • Hướng: Bắc • Giá rao: 3,5 tỷ • Đơn giá tham khảo: 53,8 triệ

NNgô KhôiSep 17, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 84m² tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới

₫4.45B53 M/m²84 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Đang chờ sổCăn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 84 m² • Phòng ngủ: 3 phòng • Phòng tắm/WC: 2 phòng • Pháp lý: Đang chờ sổ • Giá rao: 4,45 tỷ • Đơn giá tham khảo

NNgô KhôiSep 15, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 53m² tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh

₫3.15B59.4 M/m²53 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 53 m² • Phòng ngủ: 2 • Phòng tắm/WC: 1 • Giá rao: 3,15 tỷ • Đơn giá tham khảo: 59,4 triệu/m² • Khu vực: Hòa Bình,

NNgô KhôiSep 12, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 63m² tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh

₫3.46B54.9 M/m²63 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 63 m² • Phòng ngủ: 2 • Phòng tắm/WC: 2 • Giá rao: 3,46 tỷ • Đơn giá tham khảo: 54,9 triệu/m² • Khu vực: Hòa Bình,

NNgô KhôiSep 11, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 65m² tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới

₫3.48B53.5 M/m²65 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 65 m² • Phòng ngủ: 2 phòng • Phòng tắm/WC: 2 phòng • Hướng: Đông • Giá rao: 3,48 tỷ • Đơn giá tham khảo: 53,5 tr

NNgô KhôiSep 7, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 53m² tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh

₫3.15B59.4 M/m²53 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 53 m² • Phòng ngủ: 2 • Phòng tắm/WC: 1 • Giá rao: 3,15 tỷ • Đơn giá tham khảo: 59,4 triệu/m² • Khu vực: Hòa Bình,

NNgô KhôiSep 7, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 65m² tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh

₫3.85B59.2 M/m²65 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 65 m² • Phòng ngủ: 2 • Phòng tắm/WC: 2 • Giá rao: 3,85 tỷ • Đơn giá tham khảo: 59,2 triệu/m² • Khu vực: Hòa Bình,

NNgô KhôiAug 29, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 65m² tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới

₫3.5B53.8 M/m²65 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 65 m² • Phòng ngủ: 2 phòng • Phòng tắm/WC: 2 phòng • Giá rao: 3,5 tỷ • Đơn giá tham khảo: 53,8 triệu/m² • Khu vự

NNgô KhôiAug 29, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 64m² tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới

₫3.6B56.3 M/m²64 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Đang chờ sổCăn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 64 m² • Phòng ngủ: 2 phòng • Phòng tắm/WC: 2 phòng • Pháp lý: Đang chờ sổ • Giá rao: 3,6 tỷ • Đơn giá tham khảo:

NNgô KhôiAug 28, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 65m² tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới

₫3.5B53.8 M/m²65 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 65 m² • Phòng ngủ: 2 phòng • Phòng tắm/WC: 2 phòng • Hướng: Đông - Nam • Giá rao: 3,5 tỷ • Đơn giá tham khảo: 53

NNgô KhôiAug 25, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 53m² tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh

₫3.5B66 M/m²53 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 53 m² • Phòng ngủ: 2 • Phòng tắm/WC: 1 • Giá rao: 3,5 tỷ • Đơn giá tham khảo: 66 triệu/m² • Khu vực: Hòa Bình, Ph

NNgô KhôiAug 22, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 65m² tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới

₫3.58B55.1 M/m²65 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Đang chờ sổCăn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 65 m² • Phòng ngủ: 2 phòng • Phòng tắm/WC: 2 phòng • Hướng: Đông - Nam • Pháp lý: Đang chờ sổ • Giá rao: 3,58 tỷ

NNgô KhôiAug 21, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 53m² tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới

₫3.5B66 M/m²53 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Hợp đồng mua bánCăn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 53 m² • Phòng ngủ: 2 phòng • Phòng tắm/WC: 1 phòng • Pháp lý: Hợp đồng mua bán • Giá rao: 3,5 tỷ • Đơn giá tham

NNgô KhôiAug 21, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 63m² tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh

₫3.8B60.3 M/m²63 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 63 m² • Phòng ngủ: 2 • Phòng tắm/WC: 2 • Giá rao: 3,8 tỷ • Đơn giá tham khảo: 60,3 triệu/m² • Khu vực: Hòa Bình,

NNgô KhôiAug 20, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 65m² tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh

₫3.5B53.8 M/m²65 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 65 m² • Phòng ngủ: 2 • Phòng tắm/WC: 2 • Giá rao: 3,5 tỷ • Đơn giá tham khảo: 53,8 triệu/m² • Khu vực: Hòa Bình,

NNgô KhôiAug 18, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 53m² tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới

₫3.3B62.3 M/m²53 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Đầy đủCăn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 53 m² • Pháp lý: Đầy đủ • Giá rao: 3,3 tỷ • Đơn giá tham khảo: 62,3 triệu/m² • Khu vực: Phường Phú Thạnh, Hồ Chí

NNgô KhôiAug 17, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 65m² tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới

₫3.5B53.8 M/m²65 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 65 m² • Phòng ngủ: 2 phòng • Giá rao: 3,5 tỷ • Đơn giá tham khảo: 53,8 triệu/m² • Khu vực: Phường Phú Thạnh, Hồ

NNgô KhôiAug 15, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 65m² tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới

₫3.5B53.8 M/m²65 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 65 m² • Phòng ngủ: 2 phòng • Phòng tắm/WC: 2 phòng • Hướng: Bắc • Giá rao: 3,5 tỷ • Đơn giá tham khảo: 53,8 triệ

NNgô KhôiAug 12, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 65m² tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh

₫3.85B59.2 M/m²65 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, TP Hồ Chí Minh. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 65 m² • Phòng ngủ: 2 • Phòng tắm/WC: 2 • Giá rao: 3,85 tỷ • Đơn giá tham khảo: 59,2 triệu/m² • Khu vực: Đường Hòa

NNgô KhôiAug 11, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 65m² tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới

₫3.4B52.3 M/m²65 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Pháp lý rõ ràngCăn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 65 m² • Phòng ngủ: 2 phòng • Phòng tắm/WC: 2 phòng • Pháp lý: Pháp lý rõ ràng • Giá rao: 3,4 tỷ • Đơn giá tham k

NNgô KhôiAug 8, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 65m² tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới

₫3.6B55.4 M/m²65 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Đang chờ sổCăn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 65 m² • Phòng ngủ: 2 phòng • Phòng tắm/WC: 2 phòng • Hướng: Nam • Pháp lý: Đang chờ sổ • Giá rao: 3,6 tỷ • Đơn g

NNgô KhôiAug 6, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 65m² tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới

₫3.5B53.8 M/m²65 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Hợp đồng mua bánCăn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 65 m² • Phòng ngủ: 2 phòng • Phòng tắm/WC: 2 phòng • Hướng: Đông - Nam • Pháp lý: Hợp đồng mua bán • Giá rao: 3,

NNgô KhôiAug 6, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 65m² tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới

₫3.3B50.8 M/m²65 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Hợp đồng mua bánCăn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 65 m² • Phòng ngủ: 2 phòng • Phòng tắm/WC: 2 phòng • Hướng: Đông - Bắc • Pháp lý: Hợp đồng mua bán • Giá rao: 3,

NNgô KhôiAug 6, 2026
DatNgop • no photo yet

Căn Hộ/ Chung Cư 80.6m² tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới

₫5.7B70.7 M/m²80.6 m²

Phường Phú Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộCăn Hộ/ Chung Cư

Căn Hộ/ Chung Cư tại Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh mới. • Loại bất động sản: Căn Hộ/ Chung Cư • Diện tích: 80.6 m² • Phòng ngủ: 3 phòng • Phòng tắm/WC: 2 phòng • Giá rao: 5,7 tỷ • Đơn giá tham khảo: 70,7 triệu/m² • Khu

NNgô KhôiAug 3, 2026